<style type="text/css"> .wpb_animate_when_almost_visible { opacity: 1; }</style>


ราคาบอลวันนี้
เราคือ เว็บไซต์

ราคาบอลวันนี้

เป็นภาษาไทย พร้อมด้วย ทีเด็ดบอลเต็ง บอลสเต็ป บอลชุด อัพเดท ตารางราคาบอลพรุ่งนี้ด้วย ดูผลบอลสด ทรรศนะ วิเคราะห์บอลฟังธง จากเซียนบอลสเต็ปชื่อดังหลากหลายท่าน ไม่สนับสนุนการพนัน และแทงบอลออนไลน์ทุกรูปแบบ


เกมส์ทายผลบอล

Trinidad and Tobago Pro League
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

MFK Mykolaiv II

21:00
1
0-0


Real Pharm
Finland - Kakkonen Lohko
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

คาพา

22:59
0.25
0-0


BK-46 Karis Karjaa
Hungary U19 A League
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)

15:00
4.75
0-0


Illes Akademia Haladas(U19)

Illes Akademia Haladas(U19)

15:00
1.5
0-0


เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)

เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)

15:00
0.5
0-0


เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)

บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)

21:00
0.5
0-0


เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

เอร์มิส อราดิปปู

22:00
0.5
0-0


อโปเอล นิโคเซีย

เออีพี ปาโพส

22:00
0.5
0-0


อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี

อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี

22:00
0.25
0-0


โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี

โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี

22:59
-1.25
0-0


เออีเค ลาร์นาคา
Serbian Superliga
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

ปาร์ติซาน เบลเกรด

1:00
-1.5
0-0


เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค

โบแร็ค คาแค็ก

22:00
0.5
0-0


เซอร์เวน่า ซเวซด้า
ไม่มีชื่อลีก
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

FuJen University FC

14:30
-1
0-0


Tatung FC

Hills Brumbies U20

14:45
1.25
0-0


Marconi Stallions U20

Fakirapool Young Mens Club

14:45
-1.5
0-0


Bashundhara Kings

ทีแอนด์ที คลับ

15:00
-0.5
0-0


Uttar Baridhara Club

อินเตอร์ ซาเปรซิค ยู 19

15:00
-0.25
0-0


Slaven Belupo U19

ริเยกา ยู 19

15:00
-0.25
0-0


ดินาโม ซาเกร็บ ยู 19

Mooroolbark Reserves

15:10
1.25
0-0


Casey Comets Reserves

เนอร์เล่ย์ เอฟซี สำรอง

15:30
0.5
0-0


Brisbane Phoenix Reserves

โฮมยูไนเต็ด (สำรอง)

16:00
0.5
0-0


สิงคโปร์ วอริเออร์ 2

Tuggeranong United U20

16:00
-3.75
0-0


Monaro Panthers U20

เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ)

16:00
-0.25
0-0


Sunshine Coast(W)

Herlev IF 2

16:00
-0.5
0-0


แฟรุม

Police Tero FC U19

16:00
0.25
0-0


Chamchuri Utd U19

แซดเอ็นเค โอซิเย็ค ยู 19

16:00
-0.5
0-0


Sesvete U19

ลูกทัพฟ้า(ยู 19)

16:00
0.75
0-0


นครปฐม (ยู 19)

อ่างทอง เอฟซี (ยู 19)

16:00
0.75
0-0


เมืองทอง ยูไนเต็ด(ยู 19)

บริสแบน ซิตี้ (ยู 20)

16:15
0.75
0-0


มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20)

Valby BK

16:15
0.25
0-0


TFC Odsherred

Delhi FC

16:15
0.75
0-0


Sudeva Moonlight FC

มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20)

16:40
1.5
0-0


Palm Beach Sharks U20

ZNK Radomlje (w)

17:00
0.25
1-0


NK Fuzinar (W)

แบล็คพูล(สำรอง)

17:00
-0.25
0-0


โรชเดล(สำรอง)

เฟนิเอสซี

17:00
-1.5
0-0


Uttar Baridhara Club

Boys Sports Company

17:00
0.75
0-0


Royal Wahingdoh

Yenisey MKrasnoyarsk

17:05
-0.25
0-0


Chita-M

อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี

17:15
1
0-0


บังกลาเทศ โปลิสคลับ

วิคตอเรีย สปอร์ติ้ง คลับ

17:15
-0.5
0-0


เฟนิเอสซี

บริสแบน ซิตี้ (ยู 20)

17:30
-0.25
0-0


มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20)

GVI

18:00
0.25
0-0


วอนลอส

บี 1908

18:00
0.25
0-0


Avedore IF

โฮลสเตโบร บีเค

18:00
0.25
0-0


วิไบ ไอเอฟ

Union Comercial

18:00
-0.5
0-0


Tarnby FF

สจอร์ด

18:00
-0.5
0-0


FK Prespa

อัลเรโรด FK

18:00
2.75
0-0


Frederikssund IK

Herlufsholm GF

18:00
-0.5
0-0


นาเอสเวด ไอเอฟ 2

คาสทรูป

18:00
-0.5
0-0


Ledoje Smorum Fodbold

Fredensborg BI

18:00
-0.5
0-0


Herlev

Avedore IF

18:00
2.75
0-0


Valby BK

Virum Sorgenfri

18:00
-0.5
0-0


AB Tarnby

BohemiansU19

18:00
0.25
0-0


St. Patricks U19

Fredensborg BI

18:00
0.25
0-0


Karlslunde IF

คาสทรูป

18:00
0.25
0-0


Taastrup FC

Lystrup IF

18:00
0.25
0-0


วิไบ ไอเอฟ

Vejgaard B

18:00
0.25
0-0


Vinder Vatanspor-VRI

GVI

18:00
0.25
0-0


บี 1908

Avedore IF

18:00
0.25
0-0


Virum Sorgenfri

วอนลอส

18:00
0.25
0-0


IF Skjold Birkerod

Farashganj SC

18:00
0.25
0-0


Brothers Union

อาบาฮานี

18:30
1
0-0


Sheikh Russel KC

Chittagong Abahani

18:30
1
0-0


Rahmatgonj MFS

FC Skanderborg

18:30
-0.5
0-0


วิไบ ไอเอฟ

KFUM Roskilde

18:30
-0.5
0-0


GVI

ฮอลเบค

18:30
0.5
0-0


สเทนลาส

อาบาฮานี

18:30
-1.5
0-0


Saif Sporting Club

เอฟเค 2000

18:45
-0.5
0-0


Karlslunde IF

ทัมปิเนสโรเวอร์ (สำรอง)

18:45
0.75
0-0


ฮั่วกัง ยูไนเต็ดเอฟซี (สำรอง)

Eintracht Northeim

19:00
0.5
0-0


ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก

NB Bornholm

19:00
-0.5
0-0


ซันด์บี

Haslev FC

19:00
-0.5
0-0


บรอนบี้ ไอเอฟ 2

Bandari

19:00
-1.5
0-0


Tusker

Rentistas U19

19:00
0.25
0-0


Danubio U19

แรมปรา จูเนียร์ (ยู 19)

19:00
0.25
0-0


Boston River U19

เพนาโรล ยู 19

19:00
0.25
0-0


Fenix U19

Fenix U19

19:00
0.25
0-0


ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส ยู 20

เดคคาร์ด เหลียน

19:00
-1.5
0-0


AFC Leopards

Muhoroni Youth

19:00
-1.5
0-0


Nakumatt

Sheikh Jamal

19:00
-1.5
0-0


Chittagong Abahani

Kariobangi Sharks

19:00
-1.5
0-0


Posta Rangers

BSF

19:45
-0.5
0-0


Lundtofte Boldklub

Nykobing FC 2

19:45
-0.5
0-0


Rishoj

นาซีอองนัล เด มอนเตวิเดโอ (สำรอง)

1:00
0.25
0-0


Juventud De Las Piedras Reserves

เรอัล เอสเทล

1:00
0
0-0


Francisco San

ดานูบิโอ(สำรอง)

1:00
1.25
0-0


นาซีอองนัล เด มอนเตวิเดโอ (สำรอง)

CE Aimore U19

1:00
-1.5
0-0


Brasil de Pelotas RS U19

Gremio Esportivo Nacional U19

1:00
4.75
0-0


Sao Jose EC U19

โอน บอย

1:00
-1.5
0-0


La Chaux de Fonds

SC เครียนส์

1:00
-1.5
0-0


สตาเด้ นยอนเนียส

บียาร์เรอัล 2

1:00
0.75
0-0


เอสเอล เบนฟิก้า บี

ค็อปห์ แรมเบลอร์ส(ยู 19)

1:30
0.25
0-0


ดันดาล์ค ยู 19

โมจิ มิริม อีซี

1:30
-0.25
0-0


ยาปิรันก้า

Melipilla

1:30
-0.5
0-0


Independiente de Cauquenes

นิวรี่ ซิตี้ หญิง

1:30
-0.25
0-0


Carnmoney (w)

Drogheda United U19

1:30
0
0-0


ดันดาล์ค ยู 19

ยูซี ดับลิน

1:45
0.25
0-0


ดันดาล์ค

Eintracht Celle

20:00
0
0-0


Arminia Hannover

SC Hassel

20:00
0
0-0


ชาลเก้ 04 (เยาวชน)

Koge Nord FC

20:00
-0.5
0-0


LUIF

B 73 Slagelse

20:00
1.25
0-0


Taastrup FC

TFC Odsherred

20:00
1.25
0-0


IF Skjold Birkerod

ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ

20:00
1.25
0-0


FC Monheim

เอสวีจี เกิตติงเกน 07

20:00
1.25
0-0


Fc Wunstorf

ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น

20:00
1.25
0-0


Hammer SpVg

FSV Vohwinkel Wuppertal

20:00
1.25
0-0


Schwarz-Weiss Essen

Bocholt FC

20:00
1.25
0-0


Dusseldorfer SC 99

SV Lippstadt

20:00
0.25
0-0


Westfalia 04 Herne

ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(สำรอง)

20:00
-1
0-0


บอสตันริเวอร์(สำรอง)

เพนาโรล(สำรอง)

20:00
0.75
0-0


วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง)

ค็อปห์ แรมเบลอร์ส(ยู 19)

20:05
0.75
0-0


Cabinteely U19

ทีม บีเจเอ็มซี

20:15
0.25
0-0


อารามบัคเคเอส

โคเก้

20:30
-0.5
0-0


Systofte

LDU Quito Reserves

21:00
0.25
0-0


Guayaquil City Reserves

Universidad Catolica del Ecuador Reserves

21:00
2
0-0


Macara Reserves

SV Atlas Delmenhorst

21:00
-0.5
0-0


Eintracht Celle

AS Matelots

21:00
-0.25
0-0


Avion Academy

Ahli Alkhaleel

21:00
-3
0-0


Hilal AL Quds

ซีเอ ยูเวนตุด(สำรอง)

21:00
0.25
0-0


แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง)

ซีเอ เซอโร่ (สำรอง)

21:00
0.25
0-0


ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง)

ไอเอ ซุด อเมริกา(สำรอง)

21:00
0.75
0-0


แรมปรา จูเนียร์(สำรอง)

CS Municipal Lugoj

21:00
0.25
0-0


ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี

ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง)

21:00
-0.25
0-0


ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(สำรอง)

อินเตอร์นาซิองนาล ยู19

21:00
-1.5
0-0


Cidreira RS U19

คลับ ริเวอร์เพลท (สำรอง)

21:00
0.75
0-0


นาซีอองนัล เด มอนเตวิเดโอ (สำรอง)

ไอเอ ซุด อเมริกา(สำรอง)

21:00
0.75
0-0


ซีเอ ยูเวนตุด(สำรอง)

SV Stockenboi

21:15
-0.25
0-0


St. Jakob/Ros

HIFK 2

21:45
-1.5
0-0


โปซีท

KF Feronikeli

22:00
-0.5
0-0


Vllaznia Pozheran

KF Llapi

22:00
-0.5
0-0


KF Drenica Skenderaj

Kawran Bazar Progoti

22:00
-3
0-0


Nofel Sporting Club

CS Concordia Chiajna II

22:00
0.25
0-0


CS Sporting Rosiori

อิลเวส แทมเปเร่ 2

22:00
0.25
0-0


NOPS

Podlasie Biala Podlaska

22:00
0.25
0-0


JKS Jaroslaw

Sporting Kristina

22:00
0.25
1-3


SJK Akatemia

อิลเวส แทมเปเร่ 2

22:00
-1.5
0-0


เอฟซี เอลเวส-คิสเซท

Oure Skolernes

22:30
-2
0-0


Tarup Paarup IF

Sporting Kristina

22:59
-2
0-0


ซิซุ-พอลโล

ฮามา ฮาแมนลินนา (ยู 19)

22:59
0.25
0-0


TPV/2

Systofte

22:59
-0.25
0-0


นาเอสเวด ไอเอฟ 2

Herstedoster IC

23:15
0.25
0-0


FK Liria

Karlslunde IF

23:30
0.5
0-0


B 73 Slagelse

Herlev

23:30
0.5
0-0


คาสทรูป

Jaegersborg

23:30
-2
0-0


FB

บี 1909 โอเดนเซ่

23:30
-2
0-0


บี 1913 โอเดนเซ่

Aumund-Vegesack

23:30
-2
0-0


Habenhauser

SuS Bad Westernkotten

23:30
0.25
0-0


SV Lippstadt

Greve 2

23:30
0.25
0-0


LUIF

Herlev

23:30
-3.5
0-0


ฮอลเบค

Hvidovre IF 2

23:30
0.5
0-0


KB 2

Aumund-Vegesack

23:30
0.25
0-0


Werder Bremen III

Oure Skolernes

23:30
0.25
0-0


เอจีเอฟ อาร์ฮุส (เยาวชน)

Agerbaek Starup

23:30
0.25
0-0


เวเจิล 2

Jaegersborg

23:30
0.75
0-0


KFUM

Hvidovre IF 2

23:45
0.25
0-0


KFUM
Poland Mloda Ekstraklasa
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

สโตมิลออลช์ทึน (เยาวชน)

17:00
0.25
0-0


โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน)

อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)

17:00
-0.5
0-0


สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)

โปกอน เซซิน (เยาวชน)

19:00
0.75
0-0


UKP Zielona Gora Youth

เอลเคเอส ลอดซ์ (เยาวชน)

20:00
0.75
0-0


ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)
Denmark Womans League Divison 2
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

เอฟซี ดามโซ่ (ญ)

22:15
0
0-0


เกรฟ (ญ)
Poland Division 2
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

โรซวอช์ย คาโตวิตเซ

21:00
0.5
0-0


เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว
อิตาลี C1
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

Fermana

1:30
-0.5
0-0


แซมเบเนเดทเซ่

ลิวอร์โน่

1:30
0.75
0-0


ลุคเชเซ่
สโลวีเนีย ลิกา 2
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

Zarica Kranj

21:00
4.75
0-0


นาฟต้า
Argentina group C Tebolidun League Manchester
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

Defensores de Cambaceres

1:30
-0.25
0-0


Defensores Unidos

Berazategui

1:30
3.5
0-0


San Martin Burzaco

Excursionistas

1:30
-1.5
0-0


San Martin Burzaco

เดปอร์ติโว่ เมอร์โล

1:30
-1.5
0-0


อัล คิว ซา

Canuelas FC

1:30
-1.5
0-0


Deportivo Laferrere

Berazategui

1:30
-1.5
0-0


Leandro N Alem

สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน

1:30
-1.5
0-0


Defensores de Cambaceres

Ituzaingo

1:30
-1.5
0-0


เฟอโรคาริล มิดแลนด์

Central Cordoba

1:30
-1.5
0-0


Defensores Unidos
กระชับมิตรทีมชาติ
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

Granville Rage

16:30
0.5
0-0


Mr Berri

มาเก๊า จีน

17:00
1.5
0-0


มาเลเซีย

จีน (ยู 19)

18:30
2.5
0-0


โอมาน(ยู 19)

จอร์แดน

19:00
-1.75
0-0


เคนยา

สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17)

20:00
0.25
0-0


มอนเตเนโกร ยู17

สหรัฐอเมริกา (ยู 17)

22:00
0.25
0-0


ฮังการี ยู17

รัสเซีย(ยู 17)

22:00
1.5
0-0


สหรัฐอเมริกา (ยู 17)

สหรัฐอเมริกา (ยู 17)

22:00
0
0-0


ญี่ปุ่น(U17)

สโลวีเนีย ยู16

22:59
-0.5
0-0


สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 16)

กินี

23:30
0.25
0-0


เซเนกัล
AFC U-16 Championship
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

มองโกเลีย(U16)

15:00
6.75
0-0


ออสเตรเลีย ยู16

ญี่ปุ่น ยู16 (N)

16:00
6.75
0-0


กวม ยู16

ลาว ยู16 (N)

16:00
6.75
0-0


เกาะ นอร์เทิร์น มาเรียนา ยู 16

คีร์กิสถาน ยู16 (N)

16:30
6.75
0-0


เลบานอน ยู16

เนปาล ยู16

16:45
6.75
0-0


อิรัก ยู18

โอมาน ยู16 (N)

18:00
6.75
0-0


มัลดีฟส์ ยู16

ฮ่องกง ยู16 (N)

18:00
4.75
0-0


มาเก๊า ยู16

มาเลเซีย ยู16 (N)

19:00
4.75
0-0


สิงคโปร์ ยู16

ไทย ยู16

19:00
4.75
0-0


อินโดนีเซีย ยู16

อิหร่าน ยู16

19:30
4.75
0-0


ภูฎาน ยู16

อุซเบกิสถาน ยู16 (N)

20:00
4.75
0-0


ศรีลังกา ยู 16

สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 16) (N)

20:45
4.75
0-0


บังคลาเทศ ยู16

ทาจิกิสถาน ยู16

21:00
4.75
0-0


ซีเรีย ยู16

กาตาร์ ยู16

23:45
4.75
0-0


เยเมน ยู16
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

ซแวซด้า

16:00
-1.25
0-0


เอฟเค ชิต้า

เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์

20:00
-1.5
0-0


Dynamo Kirov

มอร์โด้เวีย ซารานสค์

20:00
0.75
0-0


Dynamo Kirov

Akademia Togliatti

20:00
0.25
0-0


Anzhi Zelenodolsk Junior

Dynamo Kirov

20:00
-0.75
0-0


เชลยาบินสค์

เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ

20:00
-3
0-0


Dynamo Kirov

Dynamo Kirov

20:00
-0.5
0-0


วอลกา อูลยานอฟสค์
FIFA Women
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

Turkmenistan indoor soccer

15:15
0
0-0


ญี่ปุ่น ( ญ ) ฟุตซอล
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด

15:00
1.25
0-0


ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี

มิตรา คูการ์

18:30
0.5
0-0


อเรม่า มาลัง
รัสเซีย คัพ
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

ลุช เอเนอร์จีย่า

16:00
0.25
0-0


อันจิ มาคัชคาล่า

ชินนิค ยาโรสลาฟ

19:00
0
0-0


อูราล

สปาร์ตัก ตัมบอฟ

19:00
0
0-0


อาร์เซน่อล ตูล่า

กาโซวิก โอเรนเบิร์ก

19:00
-0.25
0-0


รูบิน คาซาน

ทอมสค์

19:00
-1.5
0-0


เอฟซี คราซ์โนดาร์

Zorkyi Krasnogorsk

21:00
1.5
0-0


Znamya Truda

อแวนการ์ด คุร์สค์

21:00
-0.75
0-0


ซีเอสเคเอ มอสโก

เอฟเค ทิวเมน

21:00
-0.5
0-0


เอฟเคตอสโนว์

โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน

22:00
-0.5
0-0


เอฟเค รอสตอฟ

เชอตาโนโว มอสโก

22:30
-0.75
0-0


ตอร์ปิโด มอสโก

สปาร์ตัก นาลชิค

22:30
-0.5
0-0


ดินาโม มอสโก

ซาเทิร์น

22:59
-1
0-0


FC Ararat Moscow

คูบาน คราซ์โนดาร์

22:59
-0.75
0-0


สปาร์ตัก มอสโก
ยูธคัพ อิตาลี
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

กาญารี่(ยู20)

16:00
0
0-0


ชิตตาเดลล่า(ยู20)

เวอร์ตุส เอ็นเตลล่า (ยู 20)

16:00
0
0-0


แตร์นาน่า(ยู20)

โตริโน่(ยู20)

16:00
0
0-0


อเวลลิโน่ (ยู20)

เปสคารา(ยู20)

16:00
0
0-0


โครโตเน่(ยู20)

นาโปลี(ยู20)

17:00
0
0-0


เบเนเวนโต้(เยาวชน)

ปาแลร์โม่(ยู20)

17:00
0
0-0


โฟรซิโนเน่ (ยู 20)

เอซี มิลาน(ยู20)

19:00
0
0-0


ซา แลน (ยู 19)

เวโรน่า(ยู20)

20:00
0
0-0


US Cremonese U20

อูดิเนเซ่(ยู20)

20:00
0
0-0


ปาร์ม่า(ยู20)

โบโลญญ่า(ยู20)

20:00
0
0-0


เบรสชา(ยู20)

ซัสเซาโล่(ยู20)

20:00
0
0-0


เปรูจา (ยู 20)

เอ็มโปลี(ยู20)

20:00
0
0-0


คาร์ปิ(ยู20)

เจนัว(ยู20)

20:00
0
0-0


สปอล(ยู19)

สเปเซีย(ยู20)

20:00
0
0-0


โปรเวร์เซลี (ยู 20)

เชเซน่า(ยู20)

20:30
0
0-0


โนวาร่า(ยู20)

บารี่(ยู20)

21:30
0
0-0


อัสโคลี่ ยู20
AFC U-16 Women’s Championship
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

อิรัก(ญ) ยู16 (N)

16:00
4.75
0-0


เกาหลีเหนือ (ญ) ยู16

ญี่ปุ่น (ญ) ยู16 (N)

19:30
4.75
0-0


เกาหลีใต้ (ญ) ยู16
Germany Youth U19 League
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19)

16:00
1
0-0


SV Wehen Wiesbaden U19

แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19)

16:00
-1.5
0-0


ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19)

เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19)

22:30
-1.5
0-0


ชาลเก้ 04 (ยู 19)
Australia FFA Cup
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

โกลด์ โคสท์ ซิตี้ (N)

16:30
-0.5
0-0


เซ้าท์ เมลเบิร์น

แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน

16:30
-1.5
0-0


เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
เค-ลีก
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

ชุนนัมดรากอนส์

17:00
0.25
0-0


แดกู เอฟซี

แกงวัน เอฟซี

17:00
0.5
0-0


อินชอนยูไนเต็ด

ชุนนัมดรากอนส์

17:00
0.25
0-0


อินชอนยูไนเต็ด

กวางจู เอฟซี

17:00
-0.5
0-0


เอฟซี โซล

ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์

17:00
1.75
0-0


ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์

ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์

17:30
0.25
0-0


เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี

วุลซาน ฮุนได โฮรางอี

17:30
1
0-0


แดกู เอฟซี

โปฮัง สตีลเลอร์

17:30
0
0-0


แกงวัน เอฟซี
Japan Emperors Cup
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ

17:00
-1
0-0


จูบิโล อิวาตะ

เซเรโซ โอซาก้า (N)

17:00
0.75
0-0


นาโกย่า แกรมปัส เอต

อูราวะ เรด ไดมอนส์ (N)

17:00
0.25
0-0


คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

มหาวิทยาลัยทสึคุบะ

17:00
0.25
0-0


โอมิยะ อาร์ดิย่า

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

17:00
0.25
0-0


ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

17:00
1
0-0


ชิมิสุ เอส-พัลส์

มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี

17:00
-0.25
0-0


วิสเซล โกเบ

กัมบะ โอซาก้า

17:00
0
0-0


คาชิว่า เรย์โซล
Kazakhstan Division 1
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

FK Bolat Temirtau

16:00
4.75
0-0


เซตีซู

เอฟเค คัสไป

17:30
4.75
0-0


Ekibastuzets

มาคฮ์ทาเรล

18:00
4.75
0-0


Kairat Academy

คีแรนไชม์เคนท์

18:00
4.75
0-0


Kyzylzhar Petropavlovsk

เอฟเค คัสไป

20:00
0.75
-


Kairat Academy

Kyzylzhar Petropavlovsk

20:00
0.75
-


คีแรนไชม์เคนท์

มาคฮ์ทาเรล

20:00
0.75
-


FK Bolat Temirtau

เซตีซู

20:00
0.75
-


Ekibastuzets
Vietnamese National Cup
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

ซงลาม เหงะอาน

17:00
2.5
0-0


กวาง นัม

ด่านัง

17:00
2.5
0-0


บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
ไทย พรีเมียร์ลีก
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ

17:45
4.75
0-0


สุพรรณบุรี เอฟซี

การท่าเรือ เอฟซี

17:45
4.75
0-0


ชลบุรี เอฟซี

นครราชสีมา เอฟซี

18:00
4.75
0-0


ราชนาวีสโมสร

เชียงราย ยูไนเต็ด

18:00
4.75
0-0


สุโขทัย เอฟซี

อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด

19:00
4.75
0-0


โปลิศ เทโร เอฟซี

ศรีสะเกษ เอฟซี

19:00
4.75
0-0


ราชบุรี มิตรผล เอฟซี

ไทย-ฮอนด้า เอฟซี

19:00
4.75
0-0


พัทยา ยูไนเต็ด

เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด

20:00
4.75
0-0


แบงค็อก ยูไนเต็ด

บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

20:00
4.75
0-0


บางกอกกล๊าส เอฟซี
ตุรกี คัพ
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

อินโกลสปอร์

17:00
-1
0-0


มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์

Duzyurtspor

18:00
-0.75
0-0


กูมัสฮาเนสสปอร์

Batman Petrolspor

18:30
-0.75
0-0


กัซเทป

เดนิซลิสปอร์

19:00
1.25
0-0


ดัคซีสปอร์

ฮาเซทเทเป้

19:00
1.25
0-0


Yeni Altındag BS

ฮาเตย์สปอร์

19:00
1.25
0-0


Ergene Velimese

คาสทาโมนุสปอร์

19:00
1.25
0-0


ออฟสปอร์

เคซิโอเรนกูคู

19:00
1.25
0-0


Silivrispor

Kozan BLD.SPOR

19:00
-1.25
0-0


อดาน่าสปอร์

Sancaktepe Belediye Spor

19:00
-1.25
0-0


อลาซิกสปอร์

Erzin Belediyespor

19:00
-1.25
0-0


คารากูมรัค

โคแคลิสปอร์

19:30
-1.25
0-0


EdirnesporGenclik

Oyak Renault

19:30
-1.25
0-0


คาซิยาก้า

Bergama Belediyespor

19:30
-1.25
0-0


Sariyer

Tuzlaspor Kulubu

19:30
-1.25
0-0


Zonguldak

กิริซันสปอร์

20:00
-1.25
0-0


Cizrespor

อัลเตย์สปอร์

21:00
-1.25
0-0


Erzurum BB

บูคาสปอร์

22:00
-1.25
0-0


เพนดิคสปอร์

อัลตินอดู

22:00
-1.25
0-0


Sultanbeyli

กาเซียนเทปสปอร์

22:59
-1.25
0-0


Tire 1922 Spor

มานิซาสปอร์

22:59
-1.25
0-0


แอร์ซินสปอร์

ซัมซั่นสปอร์

22:59
-1.25
0-0


อันคารา เดไมสปอร์

อดาน่า

22:59
-1.25
0-0


Bayrampasa
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

โลโคโมทีฟ อัสตานา

18:00
1.25
0-0


อ็อคเซเปส

อักฮซายิก โอรอล

19:00
-1.25
0-0


เอฟเค อะตีราอู

อัคโตเบ

21:00
-1.25
0-0


โทบอล คอสตาเนย์

เอฟซี ไครัต อัลมาตี้

21:00
-1.25
0-0


ออร์ดาบาซี่ย์
ไทย ดิวิชั่น 1
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

หนองบัวลําภู

18:00
4.75
0-0


มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์เอฟซี

ตราด เอฟซี

18:00
4.75
0-0


กระบี่ เอฟซี

สงขลา ยูไนเต็ด

18:00
4.75
0-0


อาร์มี่ ยูไนเต็ด

ระยอง เอฟซี

18:00
4.75
0-0


เชียงใหม่ เอฟซี

ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี

19:00
4.75
0-0


สมุทรสงคราม เอฟซี

บางกอก เอฟซี

19:00
4.75
0-0


อ่างทอง เอฟซี

ปตท.เอฟซี ระยอง

19:00
4.75
0-0


ลำปาง เอฟซี

แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี

19:00
4.75
0-0


ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
สิงคโปร์ ลิก
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

แทมปิเนส โรเวอร์ส เอฟซี

18:30
0
0-0


Singapore Warriors

ยัง ไลอ้อนส์

18:30
0
0-0


บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี
ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

เวียดนาม (ฟุตซอล) (N)

18:45
-1.75
0-0


หมู่เกาะโซโลมอน (ฟุตซอล)

จีน ฟุตซอล (N)

18:45
-1.75
0-0


Maldives Futsal

Turkmen five feet (N)

21:00
2.75
0-0


ไต้หวัน ฟุตซอล

Afghanistan Futsal (N)

21:00
-2.5
0-0


อุซเบกิสถาน ฟุตซอล
Prince Faisal bin Fahad Cup
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

อัล ฮิลาล (ยู 21)

19:35
4.75
0-0


Bottom U21

อัล นาสร์ (ยู 21)

19:35
4.75
0-0


ฮาเจอร์ ยู21

อัล อาห์ลี (ซาอุฯ) (ยู 21)

20:00
4.75
0-0


อัล คาลีจ (ยู 21)

อัล อิติฮัด (ซาอุฯ) (ยู 21)

20:05
4.75
0-0


อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) (ยู 21)
Saudi Arabia Division 2
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

อัล ทาย

19:55
-1.25
0-0


อัล-เวห์ด้า เมกกะ

อัล-โนจูม

22:25
-1.25
0-0


ฮาเจอร์

Al-Kawkab

22:30
-1.25
0-0


นาจราน เอสซี

Al-Rbeea

22:59
-1.25
0-0


อัล คาลีจ คลับ
Ukraine Cup
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

โคลอส โคซาลิฟก้า

20:00
-0.75
0-0


อิลลิชิเว็ตส์

Zhemchuzhyna Odessa

20:00
-0.75
0-0


สตัลดนีโปรดเซียร์จินสค์

ทาฟริย่า

20:00
-0.75
0-0


เซอร์ก้า คิโรโวฮรัด

Ahrobiznes TSK Romny

20:00
-0.75
0-0


เวเลซ

เฮลิออส คาร์เคียฟ

21:00
-0.75
0-0


เดสน่า

เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ

21:30
-0.75
0-0


อาร์เซน่อล เคียฟ

เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค

22:00
-0.75
0-0


เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า

Prykarpattya Ivano Frankivsk

22:00
-0.75
0-0


เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ

Dnipro-1

22:59
-0.75
0-0


เฮอร์กี้-สปอร์ท

SCC Demnya

22:59
-0.75
0-0


FC Lviv
กรีซ คัพ
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

พลาตานิอัส เอฟซี

20:00
0.5
0-0


อพอลลอน สเมียร์นีส

พีเออี อโตรมิตอส

20:00
1
0-0


เคอร์คีย์ร่า

พีเอโอเค ซาโลนิก้า (N)

22:15
2
0-0


เลวาเดียกอส

พานาคายคิ 2005

22:15
2
0-0


อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช
บัลแกเรีย คัพ
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

Chernomorets Balchik

20:00
0
0-0


สลาเวีย โซเฟีย

พีเอฟเค มอนทาน่า

20:00
0
0-0


เชอร์โน มอร์วาร์น่า

Botev Vratsa

20:00
0
0-0


พีริน บลากอเยฟกราด

โลโคโมทีฟ โซเฟีย

20:00
0
0-0


เวเรย่า

Strumska Slava

20:00
0
0-0


เอฟซี โซโสโพล

Chernomorets Pomorie

20:00
0
0-0


Etar Veliko Tarnovo

ลิเท็กซ์ โลเวช

22:59
0
0-0


Vitosha Bistritsa
สโลวีเนีย คัพ
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

ดราว่า

19:00
-0.25
0-0


เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่

เอ็นเค มูรา 05

20:00
0
0-0


ดอมซาเล่

Simer Sampion Celje

21:00
0
0-0


เอ็นดี กอริก้า
มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

ปุเลา ปีนัง

20:00
1.75
0-0


พีบีดีเคที ที-ทีม

เคดะห์

20:00
1.75
0-0


เฟลด้า ยูไนเต็ด

มะละกา

20:00
1.75
0-0


เปรัค เอฟเอ

เซลังกอร์ PB

20:00
1.75
0-0


เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส

PB ปาหัง

20:00
1.75
0-0


ซาราวัค

ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม

20:00
1.75
0-0


กลันตัน
แอลเบเนีย คัพ
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

สเกนเดอร์บู กอร์ซ

20:00
-1.25
0-0


Mamurrasi
เซอร์เบีย คัพ
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

FK Radnicki Nova Pazova

21:00
0.25
0-0


OFK Odzaci
FYR Macedonia Prva liga
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

เอฟเค สเกนดิจา 79

20:30
-1.25
0-0


ซิเล็กส์

โปเบด้า

20:30
-1.25
0-0


ราบ็อตนิคกี้

FK Korzo Prilep

20:30
-1.25
0-0


FK Skopje

เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่

20:30
-1.25
0-0


เรโนวา

Academy Pandev

20:30
-1.25
0-0


เปลิสเตอร์
สาธารณรัฐเช็ก คัพ
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

Sokol Zivanice

21:00
-2.5
0-0


ซิกม่า โอโลมุช

Sardice

21:00
-1.75
0-0


สโลวาน ลิเบอเรช

เอชเอฟเค โอโลมุช

21:00
-0.75
0-0


ฮราเดตส์กราลอเว

จิสครา โดแมซลิซ

21:00
-1.25
0-0


ดูก้า ปรากซ์

สลาเวีย โครเมอร์ริซ

22:00
-1
0-0


เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า

มลาด้า โบเลสลาฟ

22:00
1.5
0-0


ไพรบราม

เบามิต ยาโบลเนค

22:00
1.5
0-0


วิคตอเรีย ซิซคอฟ

วิโซซิน่า จิคลาวา

22:00
1
0-0


เอฟเค บานิค โซโคลอฟ

เอสซี ซนอย์โม

23:15
-1.5
0-0


สปาร์ตาปราก

สลาเวีย ปราก

23:30
2.25
0-0


ทริเน็ค
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

ซูดูว่า

19:00
0
-


สปายริส เคานาส

อุเทนิส อุเทน่า

21:00
0
0-0


เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส

แอตแลนตาส

22:00
1.75
0-0


ซูดูว่า

สตรอมเบส

22:00
0
0-0


ซูดูว่า
เอสโตเนีย คัพ
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

ทูเลวิค วิจานดี่

21:00
-1.25
0-0


Maardu United

เลวาเดีย ทัลลินน์

21:00
-1.25
0-0


Kohtla-Jarve JK Jarve

นอมเม่ เจเค คาลยู

22:00
-1.25
0-0


Paide Linnameeskond C
กระชับมิตร
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

ริเยกา ยู 19

14:30
-0.75
0-0


Ulsan Hyundai U19

เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19)

14:50
2.25
0-0


ดินาโม ซาเกร็บ ยู 19

Boroondara Eagles Women

15:00
0.5
0-0


Monbulk Rangers Women

แอตเลติโก้ ปิ่นโต

15:00
-0.5
0-0


ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด

เอสซี เบรเกนซ์

15:30
2.25
0-0


FC Nenzing

Ahbab FC (N)

15:40
1.5
0-0


Friends United

เอดี ยูนิโอน ดาอาเว่

16:00
2.25
0-0


RSD อัลกาล่า เอนาเรส

เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19)

16:00
-0.5
0-0


Team Schwarzwald U19

ปตท.เอฟซี ระยอง

16:00
2
0-0


ราชนาวีสโมสร

แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี

17:00
-0.25
0-0


ซัน เปกาซัส

Ethiopian

18:00
1
0-0


Joondalup ECU

Litherland REMYCA

18:30
0
0-0


AFC Liverpool

บิลเลอร์ริเคย์

18:30
-1
0-0


Didcot Town

City FC

18:35
-0.25
0-2


Shastri FC

Standard Liege U19

18:45
0.75
0-0


ดินาโม ซาเกร็บ ยู 19

สปาร์ตัก นัลชิค(สำรอง)

19:00
1.25
0-0


FK Astrakhan

SC Maccabi Ashdod

19:00
0
0-0


Beitar Ashdod

กิมนาเซีย ลา พลาต้า

19:00
0.25
0-0


ซานมาร์ติน ซานฮวน

อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้

19:00
0.25
0-0


แอดเลติโก ทูคูแมน

ซีเอ ฮูราแคน

19:00
1.5
0-0


Talleres Rem de Escalada

Veles-M

19:00
0.25
0-0


โลโคโมทีฟ มอสโก (ยู 19)

เอสซี วิลล่า

19:00
0.75
0-0


Bright Stars

Giti Pasand Isfahan

19:00
-0.25
0-0


Naft Omidiyeh

Horizonte CE

19:00
0
0-0


Tiradentes CE

Shahrdari Anzali

19:00
0.25
0-0


Shahrdari Kashan

Naft Gachsaran

19:15
0.25
0-0


Shahrdari Urmia FC

Niroye Zamini

19:15
4.75
0-0


Fajr Sepasi

Mahallai-83

19:28
0.25
0-0


Lokomotiv-Pamir

คลับ อัตเลตีโก ติเกร

19:30
0
0-0


แอดเลติโก ทูคูแมน

อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้

19:30
-2
0-0


ทริสตัน ซัวเรซ

คลับ อัตเลตีโก ติเกร

19:30
-0.5
0-0


คลับ อัตเลตีโก อคาสซูโซ

Rahian Kermanshah

19:30
0.25
0-0


พาส ฮาเมดัน

Sardar Bukan FC

19:30
0.25
0-0


Shohada Babolsar

Palayesh Abadan

19:40
0.25
0-0


Naft Omidiyeh

Foolad Khuzestan B

19:40
4.75
0-0


Arvand Khorramshahr

Bunyodkor U23

19:55
0.25
0-0


Olmaliq FK U23

กรานาดา ซีเอฟ

1:00
-0.25
0-0


คอร์โดบ้า

CE Aimore U19

1:00
1.25
0-0


Soledad RS U19

EC Encantado U19

1:00
0.25
0-0


นาซิอองนาล ยู19

Denver (w)

1:00
0.25
0-0


Albany Women

เวสต์แฮมยูไนเต็ด(ยู 23)

1:00
-0.25
0-0


บียาร์เรอัล 2

Niger XI

1:00
0.25
0-0


Benin XI

Senegal XI

1:00
0.25
0-0


Ivory Coast XI

แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า

1:00
4.75
0-0


เดลี ไดนาโมส์

Colegio Aleman Valencia Women

1:15
-0.75
0-0


แอตเลติโก้ มาดริด(หญิง)

Madrid CFF Women

1:30
0
0-0


สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ)

PSNI

1:30
-1.25
0-0


เกล็นนาโวน ลูร์กัน

UWIC Inter Cardiff

1:30
-1.25
0-0


คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

Trebujena CF

1:30
0.5
0-0


คาดิส 2

AD ซานโฮเซ โอเบร์โร

1:30
0
0-0


Castilleja CF

ซีดี อัลโคยาโน่

1:30
0.75
0-0


เอลเช่

คาดิส

1:30
0.75
0-0


คอร์โดบ้า

Sporting (w)

1:30
1
0-0


ยูดี เทคูเนส (ญ)

Villaverde UD

1:30
0.75
0-0


AD ซานโฮเซ โอเบร์โร

Villa San Carlos (w)

1:30
0.75
0-0


Excursionistas Women

AFC Stoneham

1:45
-1.25
0-2


อีสต์ไลก์

บิกเกิลส์เวด ทาว์น

1:45
0
4-3


สตีเวนิจ ซี

บอร์นมัธ เอเอฟซี

1:45
0
0-0


เยโอวิล ทาวน์

เลมิงตัน

1:45
0.5
0-0


โคเวนทรี ซิตี้

City of Liverpool FC

1:45
0.5
0-0


แนนท์วิค ทาวน์

JAC FC

20:00
-1.5
0-0


Requins de lAtlantique FC

Sultanbeyli

20:00
0.5
0-0


ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์

โบลูสปอร์ (N)

20:00
0.5
0-0


อดาน่า

Kheybar Khorramabad

20:00
0.5
0-0


พาส ฮาเมดัน

อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้

20:30
-0.5
0-0


Yupanqui

FC Delin Izhevsk

20:35
-0.75
0-0


Akademia-Lada-M

เฮอร์นิค ไครญี่ ริห์

21:00
0
0-0


FC Druzhba Novonikolaevka

Tadamon Sour

21:00
0
0-0


Trables Sports Club

มัคคาบี้ คาฟาเคนน่า

21:00
5.75
0-0


Hapoel Om El Fahem

เบิร์นลี่ย์

21:00
-0.25
1-0


ฮันโนเวอร์ 96

Hispalis (w)

21:00
0
0-0


เรอัล เบติส ( ญ )

Tijuana Women

21:00
-0.5
0-0


Unam Pumas Women

Simer Sampion Celje

21:00
0.75
0-0


SD Videm

ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส

21:00
0.25
0-0


บอร์นมัธ เอเอฟซี

ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม

21:00
-1
0-0


Merstham

ชาฮิน

21:00
0.5
0-0


Arvand Khorramshahr

โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)

21:00
4.75
0-0


อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)

เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19)

21:20
0.5
0-0


แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 19)

มัคคาบี้ อิโรนิ

21:30
-2.5
0-0


Hapoel Dalyat El Carmel

อัล ทาย

21:30
-1
0-0


อัล คาดเซีย เอสซี

เอฟเอ คลับ บาเซโรน่า (ญ)

22:00
0.5
0-0


พีเอโอเค ซาโลนิก้า (ญ)

Esae FC

22:00
0.5
0-0


USS Krake

Brzezina Osiek

22:00
1.25
0-0


MKS Ledziny

LKS Czaniec

22:00
0.5
0-0


Sola Oswiecim

โนวาร่า

22:00
0
0-0


US Caratese

Requins de lAtlantique FC

22:00
0.5
0-0


Esae FC

Energie FC

22:00
-0.5
0-0


ASPAC Cotonou

โนวาร่า(ยู20)

22:00
-0.5
0-0


Bustese

Niki Volou

22:00
-0.25
2-1


พาไนเกียลิออส เอฟซี

ASPAC Cotonou

22:00
0.25
0-0


JSA FC

ปาร์ติซาน เบลเกรด

22:00
4.75
0-0


เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค

Standard Liege U19

22:25
0.5
0-0


อาแซด อัลค์มาร์ ยู 19

Niki Volou

22:30
0.5
0-0


Pagasitikos

บาร์เซโลน่า(หญิง)

22:30
0.25
0-0


พีเอโอเค ซาโลนิก้า (ญ)

เบรกัลนิก้า สติป

22:30
0.5
0-0


Belasica Strumica

โมโนริ เอสอี

22:30
0
0-0


Veszprem FC

REAC

22:30
-0.75
0-0


III.Keruleti TUE

โปร เวอร์เซลลี่ (ยู 19)

22:30
-1.5
0-0


US Folgore Caratese

มาเกร็ฟ เท็ทวอน

22:59
0.5
0-0


เอดี เซวตา

มาเกร็ฟ เท็ทวอน

22:59
0.25
0-0


รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน

Deportivo Gladiadores

22:59
0.5
0-0


พูอีบลา

มาลาก้า บี

22:59
0.5
0-0


เรอัล เบติส 2

Velika Polana

22:59
0.25
0-0


Bistrica

อีเอส ดู ซาเฮล

22:59
0.25
0-0


บาเลนเซีย

เพนารอล

22:59
0.25
0-0


เพนารอล

สเตจ ตูนีเซียน

22:59
0.25
0-0


เอเอส เกบส์

FK Becej

22:59
0.25
0-0


Proleter Novi Sad

เคย์เซริสปอร์

22:59
-0.75
0-0


ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู

NK Trnski

22:59
0.25
0-0


Bjelovar

CD Femarguin (w)

23:20
-0.25
0-0


CD Llamoro W

VfR Krefeld-Fischeln

23:30
1.5
0-0


Uerdingen

เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)

23:30
0.5
0-0


Jong Den Haag Reserve

Eisenstadt

23:30
0.25
0-0


ออสเตรียเวียนนา

Rickybau Alt Ottakring

23:30
-0.25
0-0


FC Union 12

Berchem Sport

23:30
1.75
0-0


รูเปล บูม

ไมนซ์

23:30
0
0-0


ทียูเอสโคเบลนซ์
Armenia Cup
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

เอฟซี พิวนิค

21:00
4.75
0-0


Eli Wienbar Nantes
เดนมาร์ก คัพ
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

Ledoje Smorum Fodbold

1:30
0.5
0-0


บรอนด์บี้

เกรฟ

21:30
0.5
0-0


มิดทิลแลนด์

Hedensted

21:30
0.5
0-0


ลิงบี้

Otterup

21:30
0.5
0-0


แรนเดอร์ส

นาเอสเวด

21:30
0.5
0-0


เฮอฟอล์จ โคเก้

มิดเดลฟาร์ท

21:30
0.5
0-0


อัลบอร์ก

คเจลเลอรูบ

22:00
-0.25
0-0


ซิลเคบอร์ก

สคีฟซ์ ไอเค

23:15
0.5
0-0


เอฟซี โคเปนเฮเกน
โปรตุเกส ลีก คัพ
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

ไลซอส

22:00
0
0-0


ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
ดัตช์คัพ
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม

1:45
1.75
0-0


เดน ฮาก

AVV Swift

22:00
-1.75
0-0


วิเทสส์

VV Capelle

22:00
-1.75
0-0


โรด้า เจซี

Scheveningen

23:30
-1.75
0-0


อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
โมร็อกโก คัพ
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

เอฟยูเอส ราบัท

22:00
-1.25
0-0


ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก

คัวริบก้า

22:00
-1.25
0-0


RCOZ Oued Zem

รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน

22:00
-1.25
0-0


วีแดด คาซาบลานก้า

จาบับ ริฟ โฮซีลม่า

22:00
-1.25
0-0


ASS Association Sportive de Sale
โปแลนด์ คัพ
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

โคโรน่า

1:45
0
0-0


วิสล่า คราคอฟ

กอร์นิค ซาเบอร์เซ่

22:45
0.5
0-0


แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

อัล ฮัดด์ (N)

22:15
-1.25
0-0


เมลคิยา
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

ดินาโม บูคาเรสต์

1:00
1.25
0-0


คอนคอร์เดีย เชียจน่า

โบโตซานี่

22:30
0.5
0-0


ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

เอสเตกฮลัล เตหะราน

22:30
1.75
0-0


ซบ อฮัน
Denmark Youth U17
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

Haderslev(U17)

18:00
0.75
-


เฮอฟอล์จ โคเก้(ยู 17)

มิดทิลแลนด์(ยู 17)

18:00
0.5
0-0


นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)

เวเจิล(ยู 17)

19:15
0.5
0-0


เฮอฟอล์จ โคเก้(ยู 17)

เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17)

19:45
0.75
-


เวเจิล(ยู 17)

เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17)

19:45
0.5
0-0


บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)

Haderslev(U17)

19:45
0.5
0-0


ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17)

แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)

20:15
0.75
-


ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)

เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)

20:15
0.5
0-0


โอเดนเซ่บีเค(ยู 17)

ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)

20:15
0.5
0-0


อัลบอร์ก(ยู 17)

บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)

22:30
4.75
0-0


เฮอฟอล์จ โคเก้(ยู 17)

โอเดนเซ่บีเค(ยู 17)

23:15
4.75
0-0


อัลบอร์ก(ยู 17)
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

เอซี มิลาน

1:45
1.75
0-0


สปอล

อตาลันต้า

1:45
1.25
0-0


โครโตเน่

กาญารี่

1:45
0.25
0-0


ซัสเซาโล่

เจนัว

1:45
0.25
0-0


คิเอโว่

ยูเวนตุส

1:45
1.5
0-0


ฟิออเรนติน่า

ลาซิโอ

1:45
-0.5
0-0


นาโปลี

อูดิเนเซ่

1:45
0
0-0


โตริโน่

เวโรน่า

1:45
-0.25
0-0


ซามพ์โดเรีย

เบเนเวนโต้

22:59
-1.5
0-0


เอเอส โรม่า
Portugal Liga de Honora
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

อารัวก้า

22:59
0.5
0-0


สปอร์ติ้ง ซีพี บี
Latvian Higher League
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

Caramba/Dinamo Riga

22:59
0.5
0-0


เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา

เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา

23:00
-0.25
0-0


SK Babite
ออสเตรีย คัพ
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

ASK Elektra

1:30
0.75
0-0


ราปิด เวียนนา

USK Anif

22:59
0.75
0-0


สตวร์มกราซ

Vocklamarkt

23:30
0.75
0-0


ออสเตรียเวียนนา
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

ไมนซ์

1:30
0
0-0


ฮอฟเฟ่นไฮม์

ฮัมบูร์ก

1:30
-1.5
0-0


โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์

แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

1:30
-0.25
0-0


เลเวอร์คูเซ่น

ไฟร์บวร์ก

1:30
0
0-0


ฮันโนเวอร์ 96

โคโลญจน์

23:30
0
0-0


ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์

23:30
0.5
0-0


กรอยเธอร์ เฟือร์ธ

ดินาโม เดรสเดน

23:30
0.25
0-0


อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์

ไฮน์เดนเฮลม์

23:30
0.25
0-0


ดาร์มสตัดท์

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

23:30
0.75
0-0


เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
เยอรมันลีกา 3
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

เอสวี เม็พเพ่น

23:30
0
0-0


เฟาเอฟแอลออสนาบรุ๊ค
Germany Regionalliga
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

Westfalia Herne

19:00
-0.25
0-0


บอนเนอร์

Germania Egestorf

20:00
0
0-0


ซังค์ เพาลี (เยาวชน)

วีกเบอร์ก บีค

20:30
-1.75
0-0


โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)

23:30
-0.25
0-0


ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น

FC Pipinsried

23:35
0
2-1


กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)
สโลวาเกีย ลิกา 1
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

เทรนซิน

23:30
1.5
0-0


นิตร้า
Faroe Islands Formuladeildin
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์

21:00
0.75
-


Skala Itrottarfelag

TB Tuoroyri

21:00
0.75
-


บี 36 ทอร์ชาฟน์

เอชบี ทอร์ชาฟน์

22:59
0.75
-


นซี ลูนาวิค

07 Vestur Sorvagur

22:59
0.75
-


อีบีสเทิลมูล

ไวกิงเกอร์ โกตู

23:30
-1.25
0-0


KI Klaksvik
มอลตา คัพ
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

Xghajra Tornados

1:00
0.5
0-0


เอ็มไซด้า
ลาลีกา สเปน
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

เลกาเนส

1:00
0.25
0-0


คิโรน่า
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

ยัง บอยส์

1:00
1
0-0


ลูเซิร์น

เซนต์ กัลเลน

1:00
-0.5
0-0


บาเซิ่ล

ลัวซานนี สปอร์ท

1:00
-0.5
0-0


เอฟซี ซูริค
Switzerland Challenge League
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

เคียสโซ

1:00
0.25
0-0


อารัว

เนอชาแตล ซามักซ์

1:00
0.5
0-0


เซอร์เวตต์

เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา

1:00
0.5
0-0


เอฟซี วิล 1900
โคปา เดล เรย์ สเปน
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

คอร์โดบ้า

1:00
0
0-0


เตเนริเฟ่

ฟอร์เมนเตร่า

1:00
-0.25
0-0


ยูดี โลโกรนเยส

จี.เซโกเบียน่า

1:15
0
0-0


พอนเฟร์ราดิน่า

คาลาออร์รา

1:30
-0.5
0-0


ฟูเอนลาบราดา

ตาลาเบรา ซีเอฟ

1:45
-0.5
0-0


เอฟซี คาร์ทาเกน่า

เตเนริเฟ่ 2

22:59
0
0-0


บียา ซานตา บริเคดา
เบลเยี่ยม คัพ
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

เควีเอสเคลอมเมล

1:00
2
0-0


Mormont

La Louviere Centre

1:00
2
0-0


Genly-Quevy

La Louviere Centre

1:00
-0.75
0-0


ชาเลอร์รัว

เซอร์เคอร์ บรูซ

1:00
-0.5
0-0


เกงค์

ออสเทนเด้

1:00
1
0-0


ยูนิยง แซงต์ กิลลุส

มูสครอน-เปรูเวลซ์

1:00
0.75
0-0


ทูบิซี่

เควีเอสเคลอมเมล

1:00
0.75
0-0


RS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน

แอฟเซ ลีแอช

1:00
0.75
0-0


ซูลเต้ วาเรเกม

เมเชเลน

1:00
0.75
0-0


Bocholter VV

เอเอชวี กีล

1:30
0.75
0-0


เคเอเอ เกนค์

โรเซลาเร่

1:30
-1.25
0-0


คลับบรูซ

เคเอเอสยูเปน

1:30
-1.25
0-0


รูเปล บูม

KSC โลเคอเรน

1:30
0.5
0-0


KFCO Wilrijk

เวสเตอร์โล

1:45
-1.25
0-0


อันเดอร์เลชท์

KSK ไฮสท์

1:45
-1.25
0-0


สตองดาร์ด ลีแอช

Sint-Lenaarts

20:00
1.25
0-0


กริมเบอร์เก้น

Tilleur-Saint-Gilles

22:20
0.25
0-0


ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
Brazil Campeonato Paulista Youth
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน)

1:00
-0.25
0-0


อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน)

ชาเปโคเอนเซ่เอสซี (ยู 20)

1:00
0.75
0-0


ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน)
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

วาเลเรนก้า

1:15
0
0-0


ชาร์ปบอร์ก 08
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์

1:30
1.25
0-0


Colney Heath

Cadbury Heath

1:30
1.25
0-0


บริดจ์พอร์ต

รูเชล โอลิมปิค

1:45
1.25
0-0


AFC Mansfield

Heybridge Swifts

1:45
1.25
0-0


เมโทรโพลิแทน โปลิสต์

Billericay Town

1:45
1.25
0-0


Thamesmead Town

ฟีนิกซ์สปอร์ต

1:45
1.25
0-0


Glebe FC

ฮาเยส & ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด

1:45
1.25
0-0


FC Romania

Potters Bar Town

1:45
1.25
0-0


แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโร่

AFC Mansfield

21:00
0.25
0-0


รูเชล โอลิมปิค
Welsh Football League Division One
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

แกลร์นาร์ฟอน

1:30
4.75
0-0


Llandudno Junction

คาร์เออร์ว

1:30
4.75
0-0


Penrhyncoch

Denbigh Town

1:30
4.75
0-0


กาป ควีนส์ปาร์ค

โฮลี่เฮดฮาร์ปีส์

1:30
4.75
0-0


พอร์ทมาด็อก

โฮลลีย์เวลล์

1:30
4.75
0-0


เกรสฟอร์ดแอธเลติก
อังกฤษ ลีกคัพ
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

กริมสบี้ ทาวน์

1:45
-0.5
0-1


ดาร์บี้ เค้าท์ตี้

เอฟเวอร์ตัน

1:45
1.5
0-0


ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี

อาร์เซน่อล

1:45
2.75
0-0


ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส

เชลซี

1:45
2.5
0-0


น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
สก็อตแลนด์ ลีก คัพ
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

ดันดี

1:45
-1.75
0-0


เซลติก
England Womens Southern Premier League
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

จิลลิ่งแฮม(W)

1:45
4.75
0-0


C&K Basildon Women

เลเวส (ญ)

1:45
4.75
0-0


คริสตัล พาเลซ (W)

พอร์ทสมัธ (ญ)

1:45
4.75
0-0


ชิเชสเตอร์ ซิตี้ หญิง

สวินดอน (ญ)

1:45
4.75
0-0


คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ)

เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)

1:45
4.75
0-0


ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)
England Womens Northern Premier League
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ญ)

1:45
4.75
0-0


เลสเตอร์ ซิตี้ (ญ)

ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ)

1:45
4.75
0-0


แบรดฟอร์ด ซิตี้ (ญ)

มิดเดิลสโบรห์(W)

1:45
4.75
0-0


Guiseley AFC Vixens (w)

สโต๊ค ซิตี้ (ญ)

1:45
4.75
0-0


น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ญ)

วูล์ฟแฮมป์ตัน(W)

1:45
4.75
0-0


West Bromwich WFC (w)

Fylde LFC (w)

22:00
0.25
0-0


ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ญ)
Norwegian Youth Tippeligaen
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

โดแบ็ก โฟรน (ยู 19)

1:00
0.25
0-0


สคีด ออสโล (ยู 19)

คอนสวิงเกอร์ ยู19

1:00
-0.25
0-0


ออฟซอล (ยู 19)

Byasen 2 U19

1:00
0.25
0-0


สเตรนฮาม ทีเอฟ(ยู 19)

Nardo U19

1:00
1
0-0


Tillerbyen FK U19

Belsen U19

1:00
1
0-0


Stjordals Blink U19

Vardeneset U19

1:00
0.25
0-0


Varhaug U19

Hinna U19

1:00
0.25
0-0


Klepp U19

เกจ์ลเลอร์ราเซน (ยู 19)

1:15
-0.25
0-0


สคีด ออสโล (ยู 19)

โดแบ็ก โฟรน (ยู 19)

23:30
-0.25
0-0


นอร์สแตน (ยู 19)

สปินท์ เจลอย(ยู 19)

23:30
-0.25
0-0


ลีน ออล ยู19

Baerums Verk Hauger U19

23:30
-0.25
0-0


Stabaek 2 U19

Randaberg U19

23:30
0.25
0-0


Froyland U19
ลัตเวีย คัพ
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก

22:59
-1.25
0-0


ริกาสฟุทโบลา สโกลา
Slovakia 3.Liga
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

SD Videm

21:00
4.75
0-0


Prevalje
Sweden U19
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

What Thomas U19 angel

19:00
0
0-0


ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 19)
SVK U19 A
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

เทรนซีน ยู 19

16:00
0.25
0-0


เอ็มเอสเค ซิลินา ยู 19

สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19)

16:00
-1
0-0


แซดพี สปอร์ตพ็อดเบรโซว่า(ยู 19)

ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19)

16:00
0
0-1


เทรนซีน ยู 19

SCP RuzomberokU19

16:00
0
0-1


Partizan Bardejov U19

เอฟซี ทาทรานปรีซอฟ(ยู 19)

18:00
-0.75
0-0


เอฟซี นิตร้า(ยู 19)

เอฟซี นิตร้า(ยู 19)

20:00
4.75
0-0


เทรนซีน ยู 19
Slovakia Divison A-West
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

FTC Filakovo

21:00
4.75
0-0


SKM Liptovsky Hradok

Galanta

22:00
4.75
0-0


SK 1923 Gabcikovo
AFF U-19 Youth Championship
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

บรูไน ยู19

15:30
0.75
0-0


ฟิลิปปินส์ (ยู19)

อินโดนีเซีย ยู19

15:30
0.75
0-0


นิวซีแลนด์ ยู19

ภูฎาน ยู19

17:00
0.5
0-0


เนปาล ยู19

เวียดนาม ยู19 (N)

20:00
0.5
0-0


บังคลาเทศ ยู19
Qatar League Division 2
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

อัล ชามาล

22:00
0
0-0


Al Muaidar Club

อัล ชาฮานียา

22:00
0
0-0


Al Mesaimeer SC
Indonesia Division 1
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

Perserang Serang

15:00
-0.5
0-0


Persita Tangerang

PSPS เปกันบารูห์

15:00
0
0-0


Persis Solo FC

Persipon Pontianak

16:00
2
0-0


PPSM Magelang

Persibangga Purbalingga

16:00
-0.5
0-0


Persibat Batang

Persibas Banyumas

16:00
-0.5
0-0


Persip Pekalongan

PSS Sleman

16:00
0
0-0


Cilegon United

เปอร์เซบายา สุราบายา

18:30
1
0-0


PSBI Blitar
พรีเมียร์ลีก ซูดาน
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

Palm Beach Sharks

16:00
1.5
0-0


Surfers Paradise

FC Beitar Yavne

16:00
-0.25
0-0


Hapoel Ironi Gedera

Partizan Bardejov U19

19:00
1.5
0-0


เอ็มเอสเค ซิลินา ยู 19

เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19)

19:00
1.5
0-0


เอฟซี ทาทรานปรีซอฟ(ยู 19)

เอฟเคเซนิก้า(ยู 19)

19:00
1.5
0-0


เทรนซีน ยู 19

Gremio Esportivo Nacional U19

1:00
1.5
0-0


CE Aimore U19

Riopardense U19

1:00
-0.25
0-0


อินเตอร์นาซิองนาล ยู19

SC Municipal Petrotub Roman

21:00
-0.25
0-0


FK Csikszereda Miercurea Ciuc

Chanmari FC

21:00
-0.25
0-0


Aizawal FC

Rigas Feraios

22:00
1.5
0-0


โอลิมเปียกอส โวลัว

Herlufsholm GF (w)

22:59
1.5
0-0


ซันดบี้บีเค(ญ)
India Sikkim S-League
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

Gangtok Himalayan

15:30
0.25
0-0


Dzongri FC

Sikkim Police

15:30
-1.5
0-0


State Sports Academy
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

SpVgg Hankofen-Hailing

19:00
0.5
0-0


TSV Rain Am Lech

TSV Rain Am Lech

19:00
0.25
0-0


DJK TEUTONIA SCHALKE

ไอน์ทรัค เทรียร์

19:00
0.25
0-0


FV Diefflen

แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05

19:00
-0.5
0-0


เทเบ เบอร์ลิน

Hertha Zehlendorf

19:00
0.25
0-0


Altludersdorf

ไอน์ทรัค เทรียร์

19:00
1.25
0-0


FV Eppelborn

BSG Wismut Gera

19:00
0
0-0


Eilenburg

Strausberg

1:00
1
0-0


FC Anker Wismar

Hamburger SV III

1:00
1
0-0


FC Türkiye Wilhelmsburg

Buchonia Flieden

20:00
0
0-0


ทูวโทเนีย วัตเซนบอร์นสไตน์เบิร์ก

DJK TEUTONIA SCHALKE

20:00
0
0-0


SV Heimstetten

ทูวโทเนีย วัตเซนบอร์นสไตน์เบิร์ก

20:00
-0.5
0-0


Waldgirmes

TSV Sasel

20:00
1.25
0-0


SC V/W Billstedt 04

KSV Baunatal

20:00
-0.25
0-0


ทูวโทเนีย วัตเซนบอร์นสไตน์เบิร์ก

FV Diefflen

20:30
-2
0-0


TSG Pfeddersheim

FV Ravensburg

20:30
-0.5
0-0


เวย์น

บาลินเกอร์

20:30
-0.5
0-0


เวลลิงเก้น

TSV Landsberg

21:00
0.5
0-0


DJK TEUTONIA SCHALKE

FC Sonthofen

21:00
0.5
0-0


SV Pullach

TSV Schwabmünchen

21:00
0.5
0-0


BCF Wolfratshausen

DJK Gebenbach

21:00
-0.5
0-0


Jahn Forchheim

Schweinfurt 05 II

21:00
-0.5
0-0


FC Amberg

SV Morlautern

21:30
-0.5
0-0


SC Idar Oberstein

ASV Neumarkt

22:00
0.5
0-0


SB Chiemgau Traunstein

Engers

22:00
-0.5
0-0


ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน)

Bayern Hof

22:30
-1.5
0-0


DJK Ammerthal

Bayern Hof

23:00
0.25
0-0


Jahn Forchheim

FSV Erlangen-Bruck

23:15
0.5
0-0


วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก

DJK Ammerthal

23:30
-0.25
0-0


Wurzburger Kickers II

DJK Don Bosco Bamberg

23:30
-0.25
0-0


Schweinfurt 05 II

Jahn Forchheim

23:30
-0.25
0-0


SpVgg ไวเดน

SpVgg Ansbach

23:30
-0.25
0-0


DJK Gebenbach

TSV Aubstadt

23:30
-0.25
0-0


FSV Erlangen-Bruck

Jahn Forchheim

23:30
0.5
0-0


FSV Erlangen-Bruck

เวย์น

23:30
1
0-0


FSV 08 Bissingen

SGV ไฟร์เบิร์ก

23:30
1
0-0


Pforzheim

เวลลิงเก้น

23:30
1
0-0


SV Oberachern

Würzburger FV

23:35
-0.25
0-0


Bayern Hof
Philippines UFL
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

โกล์บอล เอฟซี

15:00
-1.5
0-0


Stallions FC

Davao Aguilas FC

15:00
-1.5
0-0


เซเรส เอฟซี

เซเรส เอฟซี

18:00
2.75
0-0


JP Voltes FC
Northern Ireland Reserve League
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

Ards Reserves

1:45
0.75
0-0


ครูซาเดอร์ส(สำรอง)

คลิฟตันวิลล์(สำรอง)

1:45
0.75
0-0


เกล็นนาโวน(สำรอง)

Warrenpoint Town Reserves

1:45
0.75
0-0


ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง)

เกล็นโตรัน(สำรอง)

1:45
0.75
0-0


บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง)
Ireland Leinster Senior League
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

Tullamore Town

1:45
0
0-0


Tolka Rovers
Italy Serie D
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

SFF Atletico

20:00
0.75
0-0


เอพริลเลีย

Colligiana

22:59
0.75
0-0


ทูดอร์คูร์อัวล์
Scotland Development League
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

คาวเดนบีท ยู 20

1:30
0.75
0-0


ลิฟวิงสตัน (ยู 20)
BRA D4
เหย้ารูปเวลารูปเยือน

ยูเวนตุสเอสซี

1:00
0.75
0-0


Operarios Mafra SC

ฟอร์ตาเลซ่า

1:45
2.5
0-0


Floresta CE

Camboriu SC

20:30
-0.5
0-0


Operarios Mafra SC